Մրցաշարի ընտրում

Դասավորել ըստ

Ընտրված ֆեդերացիա: Thailand (THA)

Flag THA
No.ՄրցաշարՎերջին արդիացումը
12nd Red Knight Chess OPEN 58 րոպե
2Double Bishop Chess Academy February 2023 Youth Rapid U16 14 ժամ 35 րոպե
3Double Bishop Chess Academy February 2023 Youth Rapid U12 14 ժամ 36 րոպե
4Double Bishop Chess Academy February 2023 Youth Rapid U10 14 ժամ 39 րոպե
5Double Bishop Chess Academy February 2023 Youth Rapid U8 14 ժամ 39 րոպե
6Korat Chess Club The Mall Open 2023 U12 1 օր 2 ժամ
7Korat Chess Club The Mall Open 2023 U18 1 օր 2 ժամ
8Korat Chess Club The Mall Open 2023 Open 1 օր 2 ժամ
93rd Icon Chiang Mai Chess 2023- Beginner 1 օր 18 ժամ
103rd Icon Chiang Mai Chess 2023- Open 2 օր 18 ժամ
11KMITL 2 օր 20 ժամ
123rd Icon Chiang Mai Chess 2023- Intermediate 2 օր 20 ժամ
13BBB 1st Quarter Standard 2023 2 օր 22 ժամ
14♖♜ Big Rook March Open 2023 ♜♖ 3 օր
15♖♜ Big Rook After School ♜♖ (February 2023) 4 օր 14 ժամ
161st JCA & Seacon Rapid Fide Rated Chess Championship (OPEN) 10 օր 19 ժամ
171st JCA & Seacon Rapid Fide Rated Chess Championship (U12/G12) 10 օր 19 ժամ
181st JCA & Seacon Rapid Fide Rated Chess Championship (U10/G10) 10 օր 19 ժամ
191st JCA & Seacon Rapid Fide Rated Chess Championship (U8/G8) 10 օր 19 ժամ
201st JCA & Seacon Rapid Fide Rated Chess Championship (U6/G6) 10 օր 19 ժամ
21The 5th GMG Chess Monthly Tournament (Open) 10 օր 20 ժամ
22The 5th GMG Chess Monthly Tournament (U10) 10 օր 21 ժամ
23Red Knight Chess Club January Age Group Tournament (U10) 10 օր 21 ժամ
24Red Knight Chess Club January Age Group Tournament (U15) 10 օր 21 ժամ
25กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ 11 օր 2 ժամ
26กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ 11 օր 2 ժամ
27กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล คู่ชาย รอบชิงชนะเลิศ 11 օր 2 ժամ
28กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกอาเซียน บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ 11 օր 2 ժամ
29กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล คู่หญิง รอบชิงชนะเลิศ 11 օր 2 ժամ
30กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกอาเซียน บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ 11 օր 2 ժամ
31กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล คู่หญิง รอบรองชนะเลิศ คู่ 1 11 օր 3 ժամ
32กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล บุคคลหญิง รอบรองชนะเลิศ คู่ 1 12 օր 2 ժամ
33กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกอาเซียน บุคคลหญิง รอบรองชนะเลิศ คู่ 1 12 օր 2 ժամ
34กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล บุคคลหญิง รอบรองชนะเลิศ คู่ 2 12 օր 2 ժամ
35กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล บุคคลชาย รอบรองชนะเลิศ คู่ 2 12 օր 2 ժամ
36กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล บุคคลชาย รอบรองชนะเลิศ คู่ 1 12 օր 2 ժամ
37กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล คู่ชาย รอบรองชนะเลิศ คู่ 2 12 օր 2 ժամ
38กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล คู่ชาย รอบรองชนะเลิศ คู่ 1 12 օր 2 ժամ
39กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล คู่หญิง รอบรองชนะเลิศ คู่ 2 12 օր 2 ժամ
40กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกอาเซียน บุคคลหญิง รอบรองชนะเลิศ คู่ 2 12 օր 2 ժամ
41กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกอาเซียน บุคคลชาย รอบรองชนะเลิศ คู่ 1 12 օր 2 ժամ
42กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกอาเซียน บุคคลชาย รอบรองชนะเลิศ คู่ 2 12 օր 2 ժամ
43BCC FIDE Blitz January 2023 12 օր 15 ժամ
44กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกอาเซียน บุคคลหญิง 12 օր 21 ժամ
45กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล บุคคลหญิง 12 օր 22 ժամ
46กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกอาเซียน บุคคลชาย 12 օր 23 ժամ
47กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล บุคคลชาย 12 օր 23 ժամ
48กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล คู่ผสม 12 օր 23 ժամ
49กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล คู่หญฺิง 12 օր 23 ժամ
50กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 หมากรุกสากล คู่ชาย 12 օր 23 ժամ